| Size | 2.5" |
|---|---|
| Configuration | Bourdon Tube |
| Over Pressure | 1.5×FS |
| Application | Corrosive And Viscous Media |
| Warranty | 1 Year, 1 Year |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO CE |
| Vật liệu quay số | Nhôm |
|---|---|
| Kích thước | 60mm |
| Kích thước quay số | 2,5 inch |
| Loại lắp đặt | Đáy trực tiếp hoặc quay lại |
| Kích thước kết nối | NPT 1/4 inch |
| Loại lắp đặt | đáy |
|---|---|
| nơi ban đầu | được sản xuất tại Trung Quốc |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| núi | đáy |
| Kích thước quay số | 4 inch / 100mm |
|---|
| Quy mô trường hợp | 2.5" 4" 6" |
|---|---|
| các cửa sổ | Thủy tinh |
| Sự chính xác | 1,6% |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ/vỏ thép |
| ống thổi | đồng phốt pho/thép không gỉ |