| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Kích cỡ | 63mm |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Thép đen |
| Bảo hành | 1 năm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Địa điểm ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 40mm |
| Phạm vi áp suất | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | thép màu bule |
| Địa điểm ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 50mm |
| Phạm vi áp suất | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | thép màu bule |
| Địa điểm ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 50mm |
| Phạm vi áp suất | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Vật liệu | Vỏ thép có kết nối bằng đồng |
|---|---|
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 60mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| núi | đáy |
| Vật liệu | vật liệu: thép không gỉ |
|---|---|
| Màu sắc | Đen và Bạc |
| Thuận lợi | Chống ẩm, chống mài mòn, thân thiện với môi trường, độ bền cao |
| chi tiết đóng gói | Túi nhựa bên trong, thùng carton xuất khẩu bên ngoài. Pallet tùy chọn. |
| Thời gian giao hàng | 5-30 ngày |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Thép đen |
| Địa điểm ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Phạm vi áp suất | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Material | Black steel case & Brass conenction |
|---|---|
| Connection | bottom |
| Pressure range | Micro Low pressure |
| Accuracy | 2.5% |
| Dial size | 63mm |
| Vật liệu | Thép đen |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Thuận lợi | Chống ẩm, chống mài mòn, thân thiện với môi trường, độ bền cao |
| chi tiết đóng gói | Túi nhựa bên trong, thùng carton xuất khẩu bên ngoài. Pallet tùy chọn. |
| Thời gian giao hàng | 5-30 ngày |
| Vật liệu | SS304 SS3016 |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Thuận lợi | Chống ẩm, chống mài mòn, thân thiện với môi trường, độ bền cao |
| chi tiết đóng gói | Túi nhựa bên trong, thùng carton xuất khẩu bên ngoài. Pallet tùy chọn. |
| Thời gian giao hàng | 5-30 ngày |