| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
|---|---|
| Khả năng cung cấp | 30000/tháng |
| Nguồn gốc | Sơn Đông Trung Quốc |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| các cửa sổ | Thủy tinh |
| Phạm vi | 0-1000bar |
| Kinh nghiệm sản xuất | 10 năm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| các cửa sổ | Thủy tinh |
| Phạm vi | 0-600bar |
| nơi ban đầu | 2015 được sản xuất tại Trung Quốc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| Sợi | 1/4''PT/NPT/G/M |
| Phạm vi áp | như yêu cầu |
| Kích thước | 63mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| các cửa sổ | Thủy tinh |
| Phạm vi | 0-1000bar |
| Kinh nghiệm sản xuất | 10 năm |
| Kích thước quay số | 4 inch |
|---|---|
| Chất liệu cửa sổ | Kính đậm chất |
| Quay số màu | màu trắng |
| Quy mô trường hợp | 4 |
| các cửa sổ | kính hoặc kính an toàn |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
| Kích thước quay số | 1.5" ((40mm) |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ và kết nối bằng đồng |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 63mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 63mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| các cửa sổ | Thủy tinh |
| Phạm vi | 0-600bar |
| Kinh nghiệm sản xuất | 10 năm |
| nơi ban đầu | 2015 được sản xuất tại Trung Quốc |