| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 250mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Vật liệu | Thép đen |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Thuận lợi | Chống ẩm, chống mài mòn, thân thiện với môi trường, độ bền cao |
| chi tiết đóng gói | Túi nhựa bên trong, thùng carton xuất khẩu bên ngoài. Pallet tùy chọn. |
| Thời gian giao hàng | 5-30 ngày |
| Vật liệu | Thép SS |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Lợi thế | Chống ẩm/Chống mài mòn/Thân thiện với môi trường/Độ bền cao |
| Thuận lợi | Chống ẩm, chống mài mòn, thân thiện với môi trường, độ bền cao |
| chi tiết đóng gói | Túi nhựa bên trong, thùng carton xuất khẩu bên ngoài. Pallet tùy chọn. |
| Kích thước hiển thị | 40/50/60/80/100mm |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T,L/C,D/A,D/P,Western Union |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
|---|---|
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo, Guangzhou |
| Mounting type | Panel Mount |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Dial Size | 2"(50mm) |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Connection Size | 1/4 1/2" 3/8"BSP NPT M |
|---|---|
| Mount | Bottom Mount |
| Oil Filled | No Oil/ Dry |
| Company Type | Manufacturer |
| Size | 40mm-250mm |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép nói chung |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |