| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 60mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Dầu đầy | Không có sẵn để đổ dầu |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Kết nối | đáy |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 60mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
|---|---|
| Chất lượng | 1 năm |
| Chất liệu cửa sổ | Acrylic, Kính |
| Ống Bourton | Thép không gỉ |
| con trỏ | Nhôm sơn đen |
| Vật liệu | Thép đen |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Thuận lợi | Chống ẩm, chống mài mòn, thân thiện với môi trường, độ bền cao |
| chi tiết đóng gói | Túi nhựa bên trong, thùng carton xuất khẩu bên ngoài. Pallet tùy chọn. |
| Thời gian giao hàng | 5-30 ngày |
| Vật liệu | Thép SS |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Lợi thế | Chống ẩm/Chống mài mòn/Thân thiện với môi trường/Độ bền cao |
| Thuận lợi | Chống ẩm, chống mài mòn, thân thiện với môi trường, độ bền cao |
| chi tiết đóng gói | Túi nhựa bên trong, thùng carton xuất khẩu bên ngoài. Pallet tùy chọn. |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| Kết nối | đáy |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước | 100mm |
| bảo hành | 1 năm, 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước quay số | 60mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |