| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất nhỏ |
|---|---|
| Kích thước | 41mm |
| Vật liệu | thép |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Độ chính xác | 4% |
| Keyword | Pressure Gauge |
|---|---|
| Pressure Range | As Required, Mpa, Bar, Psi, Kg Etc. |
| Factory | Yes, We Are Factory |
| Original Place | Made In China |
| Oil Filled | No Oil/ Dry |
| Mount | Bottom Mount |
|---|---|
| Original Place | Made In China |
| Size | 40mm-250mm |
| Case Size | 100mm |
| Keyword | Pressure Gauge |
| Oil Filled | No Oil/ Dry |
|---|---|
| Mount | Bottom Mount |
| Factory | Yes, We Are Factory |
| Size | 40mm-250mm |
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo,Guangzhou |
| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất tiếp xúc điện |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Phạm vi áp suất | 0~100Mpa,bar,mbar,psi vv |
| Sự chính xác | 1,6% |
| Vật liệu | đồng hồ đo áp suất vòng bezel |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tính năng | Bền chặt |
| Thị trường chính | vòng quanh thế giới |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất công nghiệp |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép nói chung |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước | 2" (50mm) |
|---|---|
| Vật liệu | vỏ thép đen và phần bên trong bằng đồng |
| bảo hành | 1 năm |
| núi | cắm quang |
| Sự chính xác | 2,5% |