| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | Thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 60mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
|---|---|
| Khả năng cung cấp | 50000 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | VVKA |
| Chứng nhận | CE ISO |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước quay số | 63mm |
| Vật liệu | Vỏ thép đen/thép không gỉ |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
| bảo hành | 1 năm, 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước quay số | 60mm/2,5 inch |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ với kết nối đồng |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
| loại hình doanh nghiệp | Nhà sản xuất |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Độ chính xác | ±2,5% hoặc ±1,6% toàn thang đo |
| Kích thước quay số | 2.5 inch 4 inch |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải, Ninh Ba, Quảng Châu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Nhựa |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 40mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất công nghiệp |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất 50mm |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |