| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | VVKA |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | Thép đen |
| Địa điểm ban đầu | SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
| Kích thước quay số | 60mm |
| Phạm vi áp suất | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | thép màu bule |
| Địa điểm ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 50mm |
| Phạm vi áp suất | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | thép màu bule |
| Địa điểm ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 50mm |
| Phạm vi áp suất | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Địa điểm ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 40mm |
| Phạm vi áp suất | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Kích thước quay số | 100mm |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Túi nhựa bên trong, thùng carton xuất khẩu bên ngoài. Pallet tùy chọn. |
| Thời gian giao hàng | 5-30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | TT,LC.Alipay.Western Union |
| Khả năng cung cấp | 30-50k mỗi tháng |