| Kích thước quay số | 4 inch / 100mm |
| Phạm vi áp suất | 0-0,7MPa/0-700psi(Quy mô kép) |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ 316(Xây dựng đầy đủ) |
| Tính năng đặc biệt | Vòng lưỡi lê(Khóa vòng trước) |
| Kiểu kết nối | Xuyên tâm (Dưới/Sau) |
| Chủ đề kết nối | 1/4" NPT hoặc G1/2 (Tiêu chuẩn) |
| Lớp chính xác | ±1,6% toàn thang đo |
| Cửa sổ | Kính cường lực an toàn |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +80°C |